మీ శరీరం పై నలుపు పోయి చక్కటి మెరుపు కోసం ఈ కింది వీడియో చూడండి.

మీ శరీరం పై నలుపు పోయి చక్కటి మెరుపు కోసం ఈ కింది వీడియో చూడండి.

ఇక వచ్చేది ఎండాకాలం మీ వంటిపై రోజు రోజు నలుపు పెరిగిపోతూ ఉంటుంది. ఈనెల పొందడానికి బట్టల పై రకరకాల ప్రయోగాలు చేస్తుంటారు. ఈ నలుపు చంకల్లో గజ్జల్లో ఎక్కువగా ఉంటుంది. అక్కడ చర్మం బాగా పెలుసు గా మందంగా ఉబ్బెత్తుగా అవుతుంది.ఇక మహిళల మెడ మీద త్వరగా నల్లగా మారుతుంది. మీరు నల్లగా మారడానికి ఇంకో కారణం కూడా ఉంది. ప్రతి ఒక్కరూ రోజురోజుకు బరువు పెరుగుతుంటారు. కొంతమంది 5,10 కేజీలు అయితే మరికొంతమంది 25 కేజీలు దాకా పెరుగుతారు. ఐదు,పది కేజీల ను ఊబకాయం అంటే 20,25 కేజీల భారీ ఊబకాయం అంటారు.దీనివల్ల మనిషి శరీరంలో రక్త ప్రసరణ తగ్గి చర్మం నల్లగా అవడానికి కారణం అవుతుంది.Natural remedy for glowing skin-entertaientdessert.com

Alsoread: అబ్బాయిలు మీ కోసమే ఈ వీడియో డోంట్ మిస్స్ ఇట్.

కొంత మందికి అయితే షుగర్ రావడం వల్ల కూడా వాళ్ల శరీరం నల్ల బడిపోతుంది. మరికొంత మందికి హైపో థైరాయిడ్ ఉండడం వల్ల వాళ్ల శరీర భాగాలు నల్లబడుతాయి. ఇన్సులిన్ రేసిస్టేన్స్ వల్ల మీ చర్మం మందంగా తయారు అయ్యి నల్లబడుతుంది.ఇలాంటి వాటికి చక్కటి పరిష్కారములు కావాలి అంటే పై వీడియో చూడండి మరియు అందరికీ షేర్ చేయండి.Natural remedy for glowing skin-entertaientdessert.com

Alsoread: జుట్టు ఊడిపోతుందా ఐతే ఈ అద్బుతమైన వీడియో చూడండి.

Natural remedy for glowing skin
By Google

Alsoread: ఆడ,మగ తప్పని సరిగా ఆ టైం గురించి తేలుస్కొండి,తప్పుగా చేడుగా ఫీల్ అవ్వకండి.

Natural remedies for white skin.
https://youtu.be/502KFLp3gpw

Alsoread: బొప్పాయి పండు ప్రతి ఒక్కరు కచ్చితంగా చూడాల్సిన వీడియో…..

Share
%d bloggers like this: