ఉగ్రరూపం దాల్చిన కొత్త వైరస్, త్వరగా చూడండి|corona virus

ఉగ్రరూపం దాల్చిన కొత్త వైరస్, త్వరగా చూడండి|corona virus

ఈ కొత్త రకం వైరస్(Coronavirus) ఈ 10 నెలల్లో 10 రకాల మార్పులు చెందినది. ఇక ప్రజలకు ఆరోగ్యం(health) బ్యాడ్ న్యూస్ ఏమిటి, అంటే బ్రిటన్ లో కొత్త రకం వైరస్ రూపాంతరం చెందినది. అది చాలా భయంకరమైన వైరస్ అని శాస్త్రవేత్తలు చెపుతున్నారు. ఇప్పటికే ఈ వైరస్ భారతదేశం లో ప్రవేశించినది అని, బ్రిటన్ నుండి వచ్చిన వారికి ఇప్పటికే కొత్త రకం వైరస్ వచ్చినది. Vaccine

Related News: శృంగారలో స్వర్గానికి నిచ్చెన వేయాలి అనేది ప్రతి ఒక్కరి కోరిక అది తీరడం కోసమే ఈ వీడియో.(don’t miss it).

ఇప్పుడు వారిని వెతికి పట్టుకునే పనిలో ఉన్నారు కేంద్ర,రాష్ట్ర ప్రభుత్వాలు. కొత్త రకం వైరస్ పేరు స్ట్రయిన్ అని చెప్పారు. కొంత మంది శాస్త్రవేత్తలు ఈ వైరస్ కి కొన్ని vaccine కంపెనీ లు ఈ వైరస్ కి మందు ఉంది. ఇప్పుడు ఉన్న vaccine పని చేస్తుంది అని శాస్త్రవేత్తలు చెప్తున్నారు. మరిన్ని వివరాలకు ఈ క్రింది వీడియో చూడండి.

Alsoread:ప్రియమణి హాట్ స్టేపులతో రెచ్చిపోయింది డోంట్ మిస్ ఇట్.

Alsoread:ప్రతి ఒక్కరు ఈ విషయంలో చాలా జాగ్రత్తగా ఉండాలి | chaganti Koteswara rao Speeches 2020| bhakthi margam

Share
%d bloggers like this: