వస్తావ…..? చావమంటవా? లేడీ SI లవ్ స్టోరీ.Entertainment News

వస్తావ…..? చావమంటవా? లేడీ SI లవ్ స్టోరీ.Entertainment News

ఈ రొజుల్లో ఎవరికి ఐనా సమస్య వస్తే అందరూ పోలీస్ లకు చెప్పుకుంటారు.కాని పోలీస్ లకే సమస్య వస్తే ఎవరికి చెప్పుకోవాలి. ఇక అసలు విషయానికి వద్దాము. నెల్లూరు జిల్లా ఒక పోలీస్ స్టేషన్ దానిలో SI (సబ్ ఇన్స్పెక్టర్ ) గా ఒక లేడీ పని చేస్తున్నారు.ఇక ఆమెకు వచ్చిన తిప్పలు ఏమిటి అంటే ఆ స్టేషన్ లోనె ఒక కానిస్టేబుల్ ను ప్రేమించింది.Entertainment news: News-devotional-job notifications

Related News:శృంగారలో స్వర్గానికి నిచ్చెన వేయాలి అనేది ప్రతి ఒక్కరి కోరిక అది తీరడం కోసమే ఈ వీడియో.(don’t miss it).

ఇక్కడ ఒక సమస్య ఏమిటి అంటే ఆ కానిస్టేబుల్ కి పెళ్లి అయ్యింది. ఇక ఆ పెళ్లి ని భరించలేకపోయిన సబ్ ఇన్స్పెక్టర్ గారు ప్రియుడు ఇంటీకి వెళ్ళి రచ్చ చేసినది.ఏకంగా కానిస్టేబుల్ భార్య తో అతడిని ఇచ్చెయమని అడిగినది.ఈ గొడవ కాస్త పెద్ద అధికారుల దగ్గరకు పోయింది. మరిన్ని వివరాలకు ఈ క్రింది వీడియో చూడండి.

Alsoread:ఈ పనులు చేయకండి,చిక్కుల్లో పడకండి.

Alsoread:జల కన్యలు ఉన్నాయి మీ కళ్ళ తోనే చూడండి నిజం కనిపించకపోతే కామెంట్ చేయండి.

Share
%d bloggers like this: