సాగర్ నుండి శ్రీశైలం లాంచీ ప్రయాణం మొదలు అయింది, చార్జీలు ఎంతో తెలుసా?

సాగర్ నుండి శ్రీశైలం లాంచీ ప్రయాణం మొదలు అయింది, చార్జీలు ఎంతో తెలుసా?

కృష్ణమ్మ వడిలో ప్రయాణిస్తూ నల్లమల అడవుల అందాలను చూడాలనుకునే వారికి తెలంగాణ టూరిజం డెవలప్‌మెంట్ కార్పొరేషన్ శుభవార్త అందించింది. సోమవారం (నవంబర్ 29) నుంచి నాగార్జున సాగర్ నుంచి శ్రీశైలానికి లాంచ్ సర్వీసులు ప్రారంభం కానున్నాయి.

ప్రస్తుతం సముద్ర మట్టం 588.80 అడుగులుగా ఉందని, దీంతో యాత్రకు అనుమతిస్తున్నట్లు పర్యాటక శాఖ అధికారులు తెలిపారు. సోమవారం ఉదయం 9 గంటలకు నాగార్జున సాగర్ నుంచి లాంచీ బయలుదేరుతుంది. మధ్యాహ్నం 3 గంటలకు శ్రీశైలం చేరుకుంటారు.

ఈ రైలు మంగళవారం ఉదయం 9 గంటలకు శ్రీశైలంలో బయలుదేరి మధ్యాహ్నం 3 గంటలకు నాగార్జున సాగర్ చేరుకుంటుంది. ఆదివారం సాయంత్రం వరకు యాత్రకు 60 టిక్కెట్లు బుక్ అయినట్లు అధికారులు తెలిపారు. టూర్ ఛార్జీల వివరాలు ఇక్కడ ఉన్నాయి.


సాగర్ నుంచి శ్రీశైలం వరకు ఒకవైపు పెద్దలకు రూ.1,500. పిల్లలకు 1,200. శ్రీశైలం నుంచి నాగార్జున సాగర్ వైపు కూడా ఇదే చార్జీ వసూలు చేస్తున్నారు.

ఇరువైపులా ప్రయాణానికి రూ. 2,500, పిల్లలకు – రూ. 2,000 వసూలు చేస్తారు. హైదరాబాద్ నుంచి బస్సు ప్యాకేజీ పెద్దలకు రూ.3,999, పిల్లలకు రూ.3,399.

Share
%d bloggers like this: