ఆ ట్రావెల్స్ నడిపి కోటిశ్వరుడు వ్యక్తి ఎవరు అంటే?

ఆ ట్రావెల్స్ నడిపి కోటిశ్వరుడు వ్యక్తి ఎవరు అంటే?

నటుడు మోహన్ బాబు విలక్షణ నటుడు. తన నటనతో అందరినీ ఆకట్టుకోవడం ఆయనకు అలవాటు. ఆయన సినీ రంగ ప్రవేశం విచిత్రం.

దాసరి నారాయణరావు, మోహన్ బాబు గురువు భక్తవత్సలం నాయుడు. దాసరి దగ్గర అసిస్టెంట్ డైరెక్టర్ గా పని చేస్తున్న మోహన్ బాబుకి అనుకోకుండా సినిమా చేసే అవకాశం వచ్చింది. సినీ పరిశ్రమలో చాలా మంది దర్శకులు నటులు కావాలనుకునేవారు. అందులో చాలా మంది ఉన్నారు.

దాసరి 1975లో స్వర్గం నరకం అనే సినిమాని కొత్తవాళ్లందరితో తీయాలని ప్లాన్ చేశారు. ఇందులో ఈశ్వర్ రావు, మోహన్ బాబులను కథానాయకులుగా అనుకున్నారు. అయితే అనుకోకుండా బోస్‌బాబు అనే కొత్త పాత్ర పరిచయమైంది. బోస్ బాబుని హీరోగా తీసుకోవాలని ప్రొడక్షన్ రికమెండ్ చేసింది. దీంతో దాసరి డైలమాలో పడ్డారు. ఇప్పుడు బోస్ బాబుకి మోహన్ బాబు ఎలా పరీక్ష పెట్టాడు అని ఆలోచిస్తున్నారు. బాగా నటించిన వారికే అవకాశం ఇస్తానని చెప్పడంతో మోహన్ బాబు నటన అందరికీ నచ్చింది. దీంతో హీరోగా మారాడు.

దీంతో బోస్ బాబు వ్యాపారవేత్తగా మారారు. తర్వాత ఎస్వీఆర్ సర్వీసులు నడుపుతూ వ్యాపారంలో మంచి పేరు తెచ్చుకున్నాడు. మోహన్ బాబు వల్ల బోస్ బాబు వ్యాపారవేత్తగా స్థిరపడ్డారు. అన్నీ కలిసి రావు. ఎవరికి ప్రవేశం ఉంటుందో వారికి అదే లభిస్తుంది. సినీ పరిశ్రమతో ఉన్న అనుబంధం వల్లే ఆయనకు సినిమాల్లో అవకాశాలు వచ్చాయి. వ్యాపారం అంతా బోస్ బాబుకే అని తెలుస్తోంది.

ఆ తర్వాత నిర్మాతగా మారి పలు చిత్రాలను నిర్మించారు. ముక్కుసూటిగా ఉండే మోహన్ బాబుకి సహజంగానే కోపం ఉంటుందన్న సంగతి అందరికీ తెలిసిందే. క్రమశిక్షణకు విలువనిచ్చే సమయపాలన పాటించకుంటే సెట్‌లోనే దెబ్బలు తింటున్న సంగతి తెలిసిందే. దీంతో మోహన్ బాబు తన సొంత చిత్ర నిర్మాణ సంస్థ లక్ష్మీప్రసన్న పిక్చర్స్ ద్వారా పలు చిత్రాలను నిర్మించి తనదైన ముద్ర వేశారు.

(Disclaimer: The information and information provided in this article are based on general information. Entertainment Dessert does not confirm these. Please contact the relevant expert before implementing them.)

Share
%d bloggers like this: