మీ దగ్గర ఇలాంటి స్పూన్ లు ఉన్నాయా? మీరు లక్షాధికారి కావచ్చు.Insurance loans mortgage attorney

మీ దగ్గర ఇలాంటి స్పూన్ లు ఉన్నాయా? మీరు లక్షాధికారి కావచ్చు.Insurance loans mortgage attorney

మనం భోజనం చేసే సమయంలో ఉపపయోగించే చెంచా spoon ధర ఎంత ఉంటుంది? మహా అయితే 10 రూపాయలు.లండన్ కు చెందిన ఓ వ్యక్తి వారాంతపు సంతలో భారత కరెన్సీ ప్రకారం ఓ స్పూన్ ను 90 పైసలకు కొన్నాడు.కానీ 90 పైసలు పెట్టి కొన్న స్పూన్ ను ఏకంగా రూ. 2లక్షలకు అమ్మారు. ఆన్‌లైన్ వేలంలో ఈ స్పూన్ రికార్డు స్థాయి ధర పలికింది. ఈ స్పూన్ ను ఎదో ఖరీదైన లోహంతో కూడా చేయలేదు. కానీ ఇంత ధర పలికింది.(Insurance loans mortgage attorney)

Insurance loans mortgage attorney

ఆ స్పూన్ చూడటానికి వింతగా ఉండటంతో సోమర్‌సెట్‌లోని లారెన్సెస్ ఆక్షనీర్స్ సంస్థను సంప్రదించి ఆ చెంచాను ఆన్‌లైన్‌లో వేలం వేసేందుకు నమోదు చేసుకున్నాడు. ఈ స్పూన్ ను ఆ సంస్థకు చెందిన సిల్వర్ ఎక్స్‌పర్ట్ అలెక్స్ బచర్ పరిశీలించాడు. అతడి పరిశీలనలో ఇది 13వ శతాబ్దం నాటి అరుదైన వస్తువుగా తెలిసింది. ఆ చెంచా యొక్క చరిత్ర ను బ్లాగ్ లో రాస్తే మంచి ధర పలుకుతుంది అనుకున్నాడు.(Insurance loans mortgage attorney)

Insurance loans mortgage attorney

ఆ చెంచా చరిత్ర తెలుసుకున్న వ్యక్తి బ్లాగ్ లో దాని చరిత్ర రాసి రూ.51,712 కు అమ్మకానికి పెట్టాడు. ఈ చెంచా ను కొనుగోలు చేసేందుకు చాలామంది పోటీ పడ్డారు. సిల్వర్ తో చేసిన ఈ స్పూన్ ను రూ.1,97,000 కు ఓ వ్యక్తి దక్కించుకున్నారు. టాక్స్ లు అన్ని కలిపి రెండు లక్షల రూపాయల వరకు చేరింది. ఈ ధరను చూసి చెంచా spoon యొక్క ఓనర్ కుటుంబ సభ్యులు మొత్తం ఒక్కసారిగా ఆశ్చర్య పోయారు. ఆ స్పూన్ ని 90 పైసలకు కొనుగోలు చేసిన వ్యక్తి ఇంత ధరకు పోతుందని కలలో కూడా అనుకోలేదట.

Insurance loans mortgage attorney
Share
%d bloggers like this: