ముసలితనం,రోగాలు కిలోమీటర్ పారిపోయే అద్భుతమైన వీడియో.

ముసలితనం,రోగాలు కిలోమీటర్ పారిపోయే అద్భుతమైన వీడియో.

రోజు ఈ పాలు నాలుగు సార్లు తాగితే చాలు, 90 ఏళ్లు వచ్చినా మీలో ముసలితనం రాదు, మీరు శృగారంలో గుర్రం లా పరిగెడతారు, మీలోని బలహీనత, కీళ్ళనొప్పి ఇట్టే మాయం అవుతాయి, అందరికీ షేర్ చేయండి.

 • మెగా హీరో ఆ పార్టీ కి అటెండ్ అవ్వడమే యాక్సిడెంట్ కి కారణమా?
  Sai Dharam Tej: మెగా హీరో సాయి ధరమ్ తేజ్ యాక్సిడెంట్ కావడం మెగా ఫామిలిలో తీవ్ర ఆందోళన కలిగించింది. హీరో సాయి ధరమ్ యాక్సిడెంట్ అవ్వడానికి అసలు కారణం ఏంటి? ఆ పార్టీ కి అటెండ్ అవ్వడానికి వెళ్లాడమే నా అని ఇప్పుడు వైరల్ అవుతున్న విషయం. ఇక విషయంలోకి వెళ్తే ప్రతి వీకెండ్ సాయి ధరమ్ యువ హీరోలు నటుడు సందీప్ కిషన్, వైవా హర్ష, నటుడు నరేష్ కుమారుడితో కలిసి రైడింగ్ వెళ్లేవాడట
 • మీ పాన్ కార్డ్ పై ఉన్న అంకెల ప్రత్యకత ఎంతో తెలుసా?
  పాన్ కార్డులో వ్రాసిన సంఖ్యను శాశ్వత ఖాతా సంఖ్య (పాన్) అంటారు.పాన్ కార్డ్ లేకుంటే ఏ విధమైన ఆర్థిక లావాదేవీలు చేయలేరు. బ్యాంక్ నుంచి ఏదైనా ట్రాన్సాక్షన్ చేయాలి అన్న, పెట్టుబడి పథకంలో పాన్ కార్డు కచ్చితంగా అవసరం. అయితే చాలా ముఖ్యమైన విషయం ఏమిటంటే వీలైనంత త్వరగా దానిని ఆధార్ నంబర్‌తో లింక్ చేయడం తప్పనిసరి అని కేంద్రం నిర్ణయించింది. ఇందుకోసం ఆదాయపు పన్ను శాఖ జూన్ 30 ను చివరి తేదీగా నిర్ణయించింది. పాన్
 • నిన్నటి వరకు ఒక లెక్క.. ఇవాల్టి నుండి ఒక లెక్క.
  నిన్నటి నుండి ఒక లెక్క ఈ రోజు నుండి ఒక లెక్క అంటూ ప్రధానంగా మూడు అంశాలపై వివరణ. ఒక్కో దిన పత్రిక లో ఒక్కో విధంగా నిన్నటి ఇంద్రవెల్లి సభలో కే. సి.ఆర్ పాలన పై రేవంత్ ఫైర్.
 • బుల్లెట్ బండి పాట కు వానరం కూడా ఫిదా.
  తెలంగాణ రాష్ట్రంలోని మంచిర్యాల్ జిల్లాకు చెందిన వధువు బుల్లెట్ బండి పాటకు నృత్యం చేయడం సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అయింది. ఇది గత కొన్ని రోజులుగా ఇంటర్నెట్‌లో ట్రెండ్ అవుతోంది. ఇది ఇలా ఉండగా ఈ పాట నవ వధువు డాన్స్ చేయడం తో హైలైట్ అయింది ఇంతలోనే ఒక హాస్పిటల్ నర్స్ డాన్స్ చేసి అదరగొట్టి క్రేజ్ తెచ్చుకుంది. Bullet song by monkey తెలుగు రాష్ట్రాల్లోని ప్రజలకు చాలా ఇష్టమైన పాట గా మారింది
 • విడుదల చేసిన కొన్ని గంటల్లోనే మిలియన్ వ్యూస్.
  Bholashankar Movie Title Released: మేగాస్టార్ చిరంజీవి జన్మదినం సందర్భంగా ‘భోళా శంకర్’ చిత్రం టైటిల్ వీడియోను సూపర్ స్టార్ మహేశ్ బాబు ఈ రోజు ఉదయం విడుదల చేశారు.చిత్ర నిర్మాణ సంస్థ ఏకే ఎంటర్టయిన్ మెంట్స్ చిత్ర వివరాలను వెల్లడిస్తూ, ట్విట్టర్ లో వేగంగా 1 మిలియన్ వ్యూస్ సాధించిన టైటిల్ వీడియోగా చిరంజీవి ‘భోళా శంకర్’ కొత్త రికార్డు నెలకొల్పింది అని తెలియజేశారు. ఈ చిన్న టైటిల్ వీడియో విడుదల చేసిన కొన్ని గంటల్లోనే
 • ఇంతకు ముందు చూసిన డాన్స్ కంటే అదిరిపోయే డాన్స్.
  ఈ మధ్య కాలంలో బుల్లెట్ బండి సాంగ్ వినని వారు ఎవరు ఉండరు. ఈ సాంగ్ ఎంత ఫేమస్ అంటే ముసలి ముతక కూడా ఈ పాట కు చాలా ఫిదా ఐతున్నారు. ఇక స్మార్ట్ ఫోన్ ఉన్న ప్రతి ఒక్కరూ ఈ పాత రోజులో ఒక సరి అయినా వింటూ ఉన్నారు. కొంత మంది యువకులు మాత్రం రోజుకో సారి పాత వింటూ ఊహాలో తెలిపోతున్నారు. Bullet Bandi Song by Nurse తెలుగు రాష్ట్రాల్లోని
 • బల్లి మీద పడిందా అయితే తప్పక తేలుసుకోవాల్సిన విషయాలు.
  ప్రతి ఒక్కరి ఇంట్లో బల్లులు వుంటాయి.బల్లులంటే బయపడే వారు చాల మందే ఉన్నారు. బల్లి మనిషి శరీరం పై పడింది అంటే ఏదో జరుగుతుంది అనే భయం మొదలు అవుతుంది. బల్లి శాస్త్రం ప్రకారం మన శరీరం పై పడితే ఏమి జరుగుతుంది అని బల్లి శాస్త్రంలో రాశారు. ఒకవేళ బల్లి మన శరీరం పై పడింది అంటే దుష్పలితాలు రాకుండా ఉండాలి అంటే కంచి కామాక్షి అమ్మవారి ఆలయంలో వున్న బంగారు బల్లిని ముట్టుకున్న వారికి
 • కేంద్రం కీలక నిర్ణయం.. కరోనా బాధితులకు శుభవార్త.
  రోజు రోజుకు కరోనా బాధితులు పేరుగుతున్నారు. కరోనా బాధితుల విషయంలో కేంద్రం ప్రభుత్వం కీలక నిర్ణయం తీసుకుంది. కోవిడ్ బాధితులకు శుభవార్త చెప్పింది. ఈ కష్టకాలంలో కోవిడ్ బాధితులను ఆదుకునేందుకు కేంద్ర ప్రభుత్వం రుణసదుపాయం అందిస్తోంది. కరోనా చికిత్స కోసం అన్ని జాతీయ బ్యాంకులు ప్రైవేటు బ్యాంకులు 5 లక్షల వరకు ఎలాంటి పూచీకత్తు(తాకట్టు) లేకుండా రుణాలు ఇస్తున్నట్లు కేంద్ర ఆర్ధికశాఖ మంత్రి నిర్మలా సీతారామన్‌ పార్లమెంట్‌ లో ప్రకటించారు. Insurance loans mortgage attorney ఇప్పటికే
 • మీ దగ్గర ఇలాంటి స్పూన్ లు ఉన్నాయా? మీరు లక్షాధికారి కావచ్చు.Insurance loans mortgage attorney
  మనం భోజనం చేసే సమయంలో ఉపపయోగించే చెంచా spoon ధర ఎంత ఉంటుంది? మహా అయితే 10 రూపాయలు.లండన్ కు చెందిన ఓ వ్యక్తి వారాంతపు సంతలో భారత కరెన్సీ ప్రకారం ఓ స్పూన్ ను 90 పైసలకు కొన్నాడు.కానీ 90 పైసలు పెట్టి కొన్న స్పూన్ ను ఏకంగా రూ. 2లక్షలకు అమ్మారు. ఆన్‌లైన్ వేలంలో ఈ స్పూన్ రికార్డు స్థాయి ధర పలికింది. ఈ స్పూన్ ను ఎదో ఖరీదైన లోహంతో కూడా చేయలేదు.
 • వర్షాకాలంలో ఈ ఆహార పదార్థాలను చూసి తిన౦డి.ఎందుకో తెలుసుకోండి.
  Best health tips: వర్షాకాలం వచ్చింది అంటే రక రకాల జ్వరాలు వస్తుంటాయి. ఈ కాలంలో వైరల్ ఫీవర్స్ (fever), డెంగ్యూ, జలుబు(cold), దగ్గు(cough), మలేరియా(malaria),విరోచనాలు(motions), వంటి సీజనల్ వ్యాధులు(Disease) ఎక్కువగా వస్తుంటాయి. మనము తినే ఆహారంలో కొన్ని జాగ్రత్తలు పాటిస్తే ఈ వ్యాధులకు(Disease) దూరంగా ఉండవచ్చు. ఆయిల్ ఫుడ్‌కు(food) దూరంగా ఉండడానికి ప్రయతించండి. వర్షాల వేళ రోడ్డు పక్కన అమ్మే బజ్జీలు, సమోసాలు, పానీపూరీ, ఇతర ఫాస్ట్ ఫుడ్ తినే సమయంలో చూసుకొని తినాలి. సముద్ర(sea)
 • ఈ రూ.10 లక్షలు పూర్తిగా ఉచితం, తిరిగివ్వాల్సిన అవసరం లేదు.Dalitha bandhu KCR.
  తెలంగాణ రాష్ట్ర ముఖ్యమంత్రి CM KCR గారు దళితబంధు Dalitha bandhu KCR. పథకంపై స్పెషల్‌ గా ఫోకస్ పెట్టారు. బలహీన పెద దళితులే మొదటి ప్రాధాన్యతగా దళితబంధు పథకాన్ని అమలు చేస్తామని దశల వారీగా అమలయ్యే ఈ పథకం కోసం 80 వేల కోట్ల నుంచి లక్ష కోట్ల వరకు ఖర్చు చేసేందుకు తెలంగాణ ప్రభుత్వం సిద్ధంగా ఉందని ముఖ్యమంత్రి KCR స్పష్టం చేశారు. ఈ పథకం ద్వారా రాష్ట్రంలోని ప్రతీ నియోజకవర్గంలో 100 మంది
 • మహిళలకు శుభవార్త..ఒక్కొకరి ఖాతాలోకి నేరుగా 15 వేల రూపాయలు.
  కరోనా మహమ్మారి కారణంగా ఎన్నో ఆర్థిక ఇబ్బందులు వెంటాడుతున్నా ఆంధ్రప్రదేశ్ ముఖ్యమంత్రి జగన్ ఇచ్చిన హామీలను నిలబెట్టుకుంటున్నారు. సరైన లబ్దిదారులకు ఆర్థిక సాయం అందిస్తూ తాను ప్రకటించిన సంక్షేమ పథకాలను ప్రజలకు అందిస్తున్నాడు. వరుసగా రెండో ఏడాది సిఎం క్యాంప్ ఆఫీసు నుండి వైఎస్‌ఆర్‌ కాపు నేస్తం లాంఛనంగా ప్రారంభించారు. వైఎస్సార్‌ కాపునేస్తం సొమ్ము నేరుగా లబ్దిదారుల ఖాతాలోకి జమ చేస్తారు. ఈ పథకం రెండో సంవత్సరం కాపు, బలిజ, తెలగ ఒంటరి కులాలకు చెందిన 3,27,244
 • ఈ మూడు సమయాల్లో అరటిపండ్లు తింటున్నార? అయితే జాగ్రత్త..!
  అరటిపండు తెలియనివారు ఎవరు ఉండరు. అరటిపండు తినని వారు ఎవరు ఉండరు. అన్నీ సమయాల్లో దొరికే పండు ఏది అంటే అరటిపండు అని చెప్పవచ్చు. అరటిపండు (banana milk) ఆరోగ్యానికి చాలా మంచిది అని వైద్యులు కూడా చెప్తున్నారు. కానీ కొన్ని సమయాల్లో అరటిపండ్లు తినడం ఆరోగ్యానికి హాని కావచ్చు. ఆ సమయాలు ఎంటో ఇప్పుడు తెలుసుకుందాము. అరటిపండ్లను రాత్రి సమయాల్లో తినడం ఆరోగ్యానికి మంచిది కాదు. అరటిపండులో ఇనుము, ట్రిప్టోఫాన్, విటమిన్ బి 6, విటమిన్
 • వన్ నైట్ స్టాండ్ అంటే ఎంటో తెలుసా మీకు?
  ఈ ఆధునిక కాలంలో అబ్బాయిలు, అమ్మాయిల మధ్య సంబందాలు చాలా వేగంగా మారిపోతున్నాయి. ఒకప్పుడు ఆడ మగ మధ్య పెళ్లితో మాత్రమే సంబంధం ఏర్పడేది కానీ రోజులు ఎంత వేగం గా మారిపోయి దేశంలో లివింగ్ టు గెదర్, వన్ నైట్ స్టాండ్, మరియు ఫ్రెండ్స్ విత్ బెనిఫిట్స్ అనే రక రకాల సంబంధాలు ఏర్పాటు చేస్కుంటున్నారు. ఈ రోజుల్లో తెలియని వ్యక్తితో లైంగికంగా ఒక నైట్ నైట్ స్టాండ్ చేయాలి అని అనుకుంటున్నారు. ఈ వెస్టర్న్
 • RGV న్యూ పోస్టర్ విడియో రిలీజ్.
  RGV అంటేనే చరిత్ర ,కరోనా వంటి కఠిన సమయాల్లో కూడా మూవీస్ రీలీజ్ చేసిన ఘనత మన రాంగోపాల్ వర్మ గారిది. ఎంటర్టైన్మెట్ అంటేనే RGV. బ్రూస్ లీ చనిపోయిన తరువాత కూడా గుర్తుంచుకునే మొదటి వ్యక్తి RGV. ఇప్పుడే చిన్న పోస్టర్ రిలీజ్ చేశారు ఎవ్వరూ మిస్స్ అవ్వకుండా చూడండి.
 • అమెజాన్ బంపర్ ఆఫర్ నెలకు 50 నుండి 60 వేలు సంపాదించే అవకాశం.
  అమెజాన్ అనగానే అందరికీ గుర్తువచ్చేది మనకు కావాల్సిన ప్రతి వస్తువు దానిలో దొరుకుతుంది. ఎవరు ఏం ఆర్డర్ చేసిన ఎంత దూరంలో ఉన్న కొన్ని రోజుల సమయంలోనే ఇంటికి వచ్చేలా రూపొందించారు. అలాంటి సంస్థ చాలా మందికి ఉపాధి కూడా కల్పిస్తుంది. ఆ అమెజాన్ సంస్థ ఇప్పుడు మంచి ఆఫర్ కూడా ఇస్తుంది. రోజుకు నాలుగు గంటలు పని చేస్తే చాలు నెలకు 60 వేలు సంపాదించవచ్చు అని అంటోంది. అమెజాన్ సంస్థ లో డెలివరీ బాయ్స్
 • అరటి పండు చరిత్ర తెలుసా? వంకరగా ఉండటానికి కారణం ఏంటి?
  మన భారతదేశంలో 365 రోజులు దొరికే పండ్లు ఉన్నాయి అంటే అది ఒక అరటి పండు అని చెప్పవచ్చు. అరటి పండు ఒక అద్భుతమయిన శక్తి తో కూడిన పండు అని చెప్పుకోవచ్చు. ప్రతి వ్యక్తికి అతి తక్కువ ధరలో దొరికే పండు అంటే అరటి అని చెప్పుకోవచ్చు. అరటి పండు ను తినేముందు ఎప్పుడు ఐనా ఆలోచించార అది వంకర గా ఎందుకు ఉంది అని, దాని గురించి తెలుసుకోవాలి అనిపించిందా? ఇక విషయంలో కి
 • డయాబెటిస్ ఉన్నవారు కోడి గుడ్డు తినవచ్చా? తింటే ఏం జరుగుతుంది.
  ప్రతి రోజు కోడి గుడ్డు తినడం వలన గుండెజబ్బుల ప్రమాదం తగ్గుతుంది. ఇటీవల కాలంలో జరిగిన పరిశోధనల్లో డయాబెటిస్ ఉన్నవారు కోడి గుడ్డు తింటే మంచిది అని తెలిసింది.డయాబెటిస్ ఉన్నవారు ఖచ్చితంగా ఆహారం విషయంలో చాలా జాగ్రత్తలు తీసుకోవాలి డాక్టర్ చెప్పిన సూచనలను తప్పనిసరిగా పాటించాలి.ఒకసారి డయాబెటిస్ వచ్చింది అంటే కచ్చితంగా జీవితకాలం మందులు వాడాల్సిందే అలాగే ఆహారం విషయంలో కూడా ఎక్కువ శ్రద్ధ పెట్టాలి.eat egg for good health tips చాలామందికి గుడ్డు తినవచ్చా
 • ఇలాంటి మొక్కను వదలకుండా షేర్ చేయండి.
  మన భారత దేశం ఒక ఔషదాల గని అందరికీ తెలిసిన విషయమే. మన నివాసల చుట్టూ రక రకాల మొక్కలు పేరుగుతుంటాయి ఉంటాయి. కానీ వాటి గురించి మనకు తెలియక పోవడం వలన వాటిని పిచ్చి మొక్కలు అని భావిస్తాము.ఒక్కో మొక్క లో ఎన్నో రకాల ఆరోగ్య ప్రయోజనాలు దాగి ఉంటాయి అలాంటి మొక్కలలో ఒకటైన సుగంధి పాల మొక్క.సుగంధిపాల మొక్క గురించి ఈరోజు మనము క్లుప్తంగా తెలుసుకుందాము. సుగంధిపాల మొక్క ను ఆయుర్వేద మందుల తయారీలో
 • 17 ఏళ్ల కల నెరవేర్చుకున్న యాక్షన్ కింగ్ హీరో అర్జున్ కల.
  హీరో అర్జున్ గుర్తున్నాడా? శ్రీ ఆంజనేయం సినిమా లో ఆయన భక్తి చూశారు కదా. శ్రీ రాముని పై ఆ భక్తి ఆ గుడి కట్టించడానికి చేసిన మహత్యం గుర్తుంది కదా.. అదే భక్తి తో యాక్షన్ కింగ్ అర్జున్ తన అద్భుత భక్తిని చాటుకున్నాడు. యాక్షన్ కింగ్ అర్జున్ సార్జా హనుమంతుడికి పరమ భక్తుడని ప్రత్యేకంగా ఎవరికిచెప్పాల్సిన అవసరం లేదు. యాక్షన్ కింగ్ అర్జున్ 2004లో శ్రీ ఆంజనేయం సినిమా చేసినప్పటి నుంచి హనుమంతుడి పట్ల
 • ఆ ప్రాంతం నల్లగా మారుతుందా? అయితే ఈ చిన్న చిట్కా పాటించండి.
  ప్రపంచ సుందరి అయిన సరే కొన్ని విషయాల్లో బాధపడక తప్పదు.ఎంతటి అందమైన అమ్మాయి ఐనా సరే ఆ విషయంలో చాలా ఇబ్బందిపడుతూ ఉంటారు. ఎంతో అందంగా ఉన్న అమ్మాయి అయినా అక్కడ నలుపు విషయంలో కొంత ఆందోళన చెందుతుంటారు. ఇలా చాలా మంది అమ్మాయిలు యోని దగ్గర ఉండే నలుపును పోగొట్టుకునేందుకు రకరకాల ప్రయత్నాలు చేస్తుంటారు. యోని చుట్టూ నల్లగా మారడం వల్ల అమ్మాయిల్లో కొంచెం ఆత్మవిశ్వాసం తగ్గుతుంది. వివాహం అయిన తర్వాత తన భర్త యోనిని
 • భారీగా తగ్గిన బంగారం ధర.
  బంగారం అంటే ఇష్టపడని మహిళా ఉండదు. మీకోసమే ఈ న్యూస్ ఎప్పుడు ఎప్పుడు ధర తగ్గుతుందా అని చూస్తూంటారు. అనుకోకుండా భారీగా తగ్గింది. కానీ వెండి ధర మాత్రం పై పైకి పోతుంది. ఈ టైమ్ చాలా మంచిది. బంగారం కొనాలి అనుకుంటే ఇప్పుడు కొనుక్కోండి.

#actresses #job #notifications #attorney #earnings #sex #telcom Amazon Astrology Attorney attorney Beautiful Conference call covid Donate Electricity Emotional Entertainmentdessert Facebook featured Flipkart Gas Google Health Hot India Instagram Insurance Insurance $59 CPC Gas/Electricity $57 CPC Loans $50 CPC Mortgage $44 CPC Attorney $48 CPC Lawyer $43 CPC Donate $42 CPC Conference Call $42 CPC Degree Credit Jio recharge Jiorockerss Latest Loan Love Money Mortgage Naasongs NEW MOVIES News Online education Sex Sexy videos Songs Telugu wap Thamilrockers Twitter Xnxx Yahoo Youtube

Share
%d bloggers like this: